Tuesday, October 13, 2015

WATANZANIA TUTAMBUE AMANI YETU NI FAHARI YETU (KUNA MAISHA BAADA YA UCHAGUZI)

 Msajili wa Vyama vya Siasa Jaji Francis Mutungi akizungumza na waandishi wa habari (hawapo pichani) juu ya utofauti wa itikadi wa vyama ndiyo ukomavu wa demokrasia nchini hivyo ni jambo la busara kuvumiliana na kufanya siasa za kistaarabu, kuelekea Uchaguzi mkuu. Kikao hicho kimefanyika leo jijini Dar es Salaam kulia ni Mabalozi wa Amani, Mrisho Mpoto na Christina Shusho.
 Balozi wa Amani, Mrisho Mpoto akifafanua jambo katika kikao hicho.
Waandishi wa habari wakimsikiliza Msajili wa Vyama vya Siasa, Jaji Francis Mutungi katika kikao kilicho fanyika leo jijini Dar es Salaam. (Picha na Emmanuel Massaka)

No comments :

Truck Driving Schools
Idadi ya Watu