Mwanahabari na Mmiliki wa Mtandao wa Binagi Media Group (BMG) George Marwa Binagi-GB Pazzo (Kulia) jana Desemba 8.2015 aliingia katika ukurasa mpya wa kuelekea katika ndoa baada ya kumtambulisha mchumba wake Pendo Paul Kisaka (katikati) kwa ndugu, jamaa na marafiki katika hafla fupi iliyofanyika katika Ukumbi wa PK Hotel Jijini Mwanza. 
Kushoto ni Shangazi mlezi wa GB Pazzo aitwayo Loyce Nhaluke a.k.a Mamaa Ndundu akishuhudia tukio hilo.
Mwanahabari na Mmiliki wa Mtandao wa Binagi Media Group (BMG) George Marwa Binagi-GB Pazzo akimvisha pete ya Uchumba mwenzi wake Pendo Paul Kisaka.
Pendo and George
Pendo, George na Zab
Kutoka Kushoto ni Shem Aggy, Dr.Tonny @Metro Fm na Filbert Kabago @Passion Fm
Dr.Tonny, Kabago na Anko John
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: