Tuesday, January 5, 2016

MBUNGE WA AFRIKA MASHARIKI NDELAKINDO KESSY AWAKUMBUKA WATOTO KATIKA KUUANZA MWAKA 2016

Mkurugenzi wa Mambo ya nje wa Chama cha NCCR-Mageuzi na Mbunge wa bunge la Afrika Mashariki,Ndelakindo Kessy akizungumzia utaratibu ambao chama hicho umeuanzisha wa kusaidia watoto waishio katika mazingira magumu katika jimbo la Vunjo.
Baadhi ya watoto kutoka kata 16 za jimboo la Vunjo walioandaliwa sherehe ya kuukarbisha mwaka mpya wa 2016 na Chama cha NCCR-Mageuzi katika jimbo la Vunjo.
Mbunge wa Viti Maalum kupitia chama cha NCR-Mageuzi,Corona Kundi akizungumza na watoto.
Baadhi ya watoto wlfika kwa ajili ya sherehe hiyo.Mbunge w viti maalum kpitia NCCR-Mageuzi Eveline Lyimo akiongea na watoto.
Watoto wishio katika mazingira magumu wakifurahia wakati wa sherehe iliyoandaliwa na Mbunge wa jimbo l Vunjo,James Mbatia pamoja na mbunge wa afrika mashariki,Ndelakindo Kessy.
Mbunge Ndelkindo Kessy akiongea na watoto.
Watoto wakichukua Chakula.
Watoto wakila Chakula.

No comments :

Truck Driving Schools
Idadi ya Watu