Friday, March 11, 2016

TAASISI YA DORIS MOLLEL KWA KUSHIRIKIANA NA CBA WASAIDIA HOSPITALI YA MWANANYAMALA JIJINI DAR

 Meneja Mahusiano wa Benki ya CBA, Caroline Makatu (wa pili kushoto) akikabidhi msaada wa vitanda na mashine kumsaidia mtoto anayezaliwa kabla ya muda, kwa Kaimu Mganga Mkuu wa
Hospitali ya Mwananyamala, Dk. Delilah Moshi, katika hafla fupi iliyofanyika hospitalini hapo, jijini Dar es Salaam.
Baadhi ya Maafisa kutoka Benki ya CBA wakiwa katika picha ya pamoja wadau waliofanikisha msaada huo katika hospitali ya Mwananyamala jijini Dar es Salaam.

Na Chalila Kibuda,Globu ya Jamii.

TAASISI ya Doris Mollel Foundation (DMF) kwa kushirikiana na Benki ya CBA wametoa msaada vitanda viwili na mashine tatu za kuwasaidia watoto wanaozaliwa kabla ya wakati vyenye wa vitu vyenye thamani ya Sh.milioni mbili katika Hospitali ya Rufaa ya Mwananyamala jijini Dar es Salaam.

Akizungumza jana Jijini Dar es Salaam Mkurugenzi wa DMF, Doris Mollel, alisema kwa kutambua umuhimu kwa sababu wanawakumbuka wanawake wanaojifungua kabla ya wakati na kutoa msaada huo ni kutaka kuokoa uhai wa watoto hao.

“Kutambua thamani ya watoto njiti tumeona katika kuokoa uhai na kuweza kufikia malengo tumeona... mashine za kuwasaidia kufikia malengo yao kama walivyo watoto wengine… taasisi itaendelea kutoa mchango kwa jamii,” alisema Doris.

Naye Meneja Mahusiano wa Benki ya CBA ,Caroline Makatu amesema kuna changamoto nyingi hospitali ikiwemo na uhaba wa vifaa kwa kutambua hilo wametoa msaada huo ili kusaidia mama na mtoto.

Kaimu Mganga Mkuu wa Hospitali hiyo Dk. Delilah Moshi amesema wanashukuru kwa msaada huo uliotolewa na taasisi hizo kwa kutambua uwepo wa wanawake na kuziwezesha hospitali.

Amesema kwa sasa shida kubwa iliyopo kwa sasa ni uhaba wa majengo kutokana na nafasi chache za kuhifadhia watoto njiti kwa sababu idadi ya watoto inaongezeka.

“Kutokana na kuwapo kwa mashine za kuhifadhia watoto njiti idadi ya vifo vya watoto hao imepungua hivyo naiomba serikali kuongeza madaktari wa watoto kwani hadi sasa wapo wawili tu,” amesema Mushi.

No comments :

Truck Driving Schools
Idadi ya Watu