Monday, April 25, 2016

CHEKA UNENEPE; HIVI NDOA ZETU ZIMEFIKIA HUKU?

Maongezi kati ya mwanamume? mmoja hivi na Inspekta wa polisi:

MWANAUME: Mke wangu amepotea, alienda shopping siku ya pili hii hajarudi na simu yake haipatikani.

INSPEKTA: Mkeo ana urefu gani?

MWANAUME: Sijawahi kumcheki

INSPEKTA: Mwembamba au mnene?

MWANAUME: Sio mwembamba anaweza kuwa ni mnene.

INSPEKTA: Rangi ya macho yake je?

MWANAUME: Sijawahi kumuangalia.

INSPEKTA: Rangi ya nywele zake je?

MWANAUME: Hubadilisha mara kwa mara.

INSPEKTA: Alikiwa amevaa nini mara ya mwisho kuonana nae.

MWANAUME: Sijui sina ukakika, sijui alivaa gauni au suti!?

INSPEKTA: Alikuwa akiendesha gari?

MWANAUME: Ndio!

INSPEKTA: Rangi ya gari je?

MWANAUME: Toyota Rav4 nyeusi A8, ikiwa na lita 21 za mafuta, injini yenye uwezo wa 333 horsepower, imetengenezwa mwaka 2008. Pia injini yake ni ukubwa wa 1289 CC, ina spidi 8 za tiptronic automatic transmission na muundo wa analojia.

Chasisi yake iko Low, uwezo wa For wheel drive, ina GPS with hardly music system Inside.

Pia taa za mbele ni muundo wa LED ambapo zinauwezo wa kufyonza mwanga ulio mbele yake na ina mkwaruzo kidogo kwenye mlango wa dereva na....na. Niliinunua kwa gharama sana na....(akaanza kulia)

INSPEKTA: Usilie kiongozi, tutalipata gari lako.

Unafikiri huyu alikuwa akitafuta nini mke wake au gari lake?

No comments :

Truck Driving Schools
Idadi ya Watu