Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda akizungumza na wahanga wa mafuriko Jangwani jijini Dar es Salaam mara baada ya kutembelea na kujionea jinsi maji yalivyojaa kila kona
Mkazi wa Jangwani Dar es Salaam akipanda juu ya mnazi baada ya nyumba yake kuzungukwa na maji.
Mkazi wa Jangwani Dar es Salaam akiamisha mizigo yake baada ya nyumba yake kuzungukwa na maji.
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: