Wednesday, August 31, 2016

'TUNATAFUTA HELA MUDA WA KUANDAMANA HATUNA': BODABODA WA ARUSHA

Na Aron Msigwa.

"Mimi ni Bodaboda, nikuambie ukweli tu brother sitaandamana kabisa, nikose kutafuta hela nikalie kuandamana, watakaoandamana watajuta maana polisi wa hapa Arusha wamejifua vya kutosha tumewaona mtaani waandamane hao hao wasio na kazi sio mimi"

Hayo ni maneno ya kijana Omary dereva wa Bodaboda jijini Arusha wakati akitoa maoni yake kuhusu maandamano ya UKUTA ya Septemba Mosi.

Anasema vijana watakaokubali kutumika na kuingia mtaani wasivumiliwe kwa kuwa wakazi wa Arusha muda huu wako busy na kazi kutafuta hela.

" Kama unavyoniona mimi na jamaa zangu hawa tuko barabarani na bodaboda zetu tunafanya kazi, tukianza kuandamana kushindana na vyombo vya ulinzi na usalama kwa maandamano yaliyopigwa marufuku na Serikali afu tupata madhara nani atalisha familia zetu? Lazima tutumie akili hatukubali " Anasisitiza Omary.

No comments :

Truck Driving Schools
Idadi ya Watu