Wednesday, August 31, 2016

UJUMBE WA LEO; SIASA NI MAJIRA - HAYATI SHAABAN HAMIS MLOO - CUF

Wanaolazimisha mambo yasiyowezekana katika SIASA kwa kuwa tu nafsi zao zinayapenda au wana maslahi binafsi hata kama hayana tija, hawajajifunza majira ya siasa. Mwanasiasa yeyote asiyejifunza majira ya siasa hawezi kuyadhibiti. Siasa ni MAJIRA, tujiandae kabla hayajafika maana huja na upepo wake na hayadhibitiki."

Hayati Shaaban Hamis Mloo,
Makamu Mwenyekiti wa CUF,
Februari 2004.

No comments :

Truck Driving Schools
Idadi ya Watu