Wednesday, October 19, 2016

MTOTO AMWAGIWA PETROLI KISHA KUWASHWA NA MWAJIRI WAKE

Kamanda wa Polisi mkoa wa Arusha Charles Mkumbo.

Na Woinde Shizza, Monduli.

Jeshi la mkoani Arusha linawashikilia watu wanne akiwemo mmiliki wa Kambi ya LILAC inajishulisha na maswala ya utalii mto wa mbu John Kadozo (46) mwenye asili ya kiasia mkazi wa mto wa mbu wilayani Monduli kwa kosa la kumchoma kwa kumwagia Petroli mfanyakazi wake.

Akithibitisha kutokea kwa tukio hilo kamanda Wa Polisi mkoa Wa Arusha Charles Mkumbo alisema kuwa tukio hilo lilitokea Oktoba 9 majira ya saa nne Usiku ndani ya Kambi ya mtuhumiwa iliopo mto Wa mbu wilayani Monduli.

Alisema kuwa mtumiwa alimchoma moto mtoto aliyejulika kwa jina la Paskali Alfonce (17) mkazi Wa mto Wa mbu aliyekuwa mpishi Wa kampuni yake kwa kosa la kuchelewa kubandika maharage.

"Inasemakana kijana huyu alikuwa mpishi Wa pale sasa Siku hiyo alipewa fedha akanunue maharage alipoenda alichelewa kurudi ndipo mtuhumiwa na wenzake walipomkamata kijana Huyo na kumwagia petroli kisha kumuwasha "alisema mkumbo.

Aliwataja watuhumiwa wengine ambao walishirikiana kufanya tukio hilo na wote wana shikiliwa na jeshi la polisi kuwa ni John Kadozo (46), George Kessy (28) Martin Petro (16) Enock Wilium (19) na watuhumiwa wote wapo mahabusu na wanatarajiwa kufikishwa mahakamani mapema iwezekanavyo.

Akisimulia tukio niko kwa uchungu mtoto Alfonce ambaye amelazwa katika hospitali Seliani iliopo ngaramtoni alisema siku hiyo alitumwa maharage ila alichelewa kurudi kutokana na kuyakosa lakini aliporudi ndipo walipomkamata na kumfunga shuka mikono wakamwagia petroli kisha kumchoma

"Nilibahatika kuchoropoka nikakimbia sasa Jirani name apo kunamfereji nika rukia uko ndio nikazimika maana niliwaka kabisa "alisema mtoto Alfonce

Akilia kwa uchungu mama mlezi aliyejitambulisha kwa jina la Cristina Faustine alisema anasikitika sana maana AME Lea uyo toto kwa shida tangu wazazi wake wafariki na aliamua amruhusu kwenda kufanya kazi ili aweze kujikimu na aweze kujipatia maitaji yake.

Aidha alitumia mud a huo kuiomba serekali kuakikisha mtoto huyo anapata matibabu na kwani kwasasa anauwezo wakugaramia matibabu ya huyo mtoto.

No comments :

Truck Driving Schools
Idadi ya Watu