Baadhi ya wafanyakazi wa UBA Bank wakiwa katika Mazoezi ya viuongo
 Baadhi ya wafanyakazi wa UBA Bank wakiwa katika mbio za pole
 Baadhi ya wafanyakazi wa UBA Bank wakiwa katikamchezo wa kuvuta kamba katika bonanza la robo tatu ya mwaka
 Baadhi ya wafanyakazi wa UBA Bank wakiwa katika mchezo wa mpira wa miguu katika Tamasha lao la robo tatu ya Mwaka chuo kikuu cha Dar es Salaam
 Baadhi ya Wafanyakazi wa UBA Bank wakiwa katika mchezo wa mbio za magunia
Wafanyakazi wa Bank ya UBA wanao zaliwa mwezi october wakikata keki kwa ajili kusheherekea siku yao ya Kuzaliwa
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: