Friday, February 3, 2017

SAKATA LA MADAWA YA KULEVYA; WEMA SEPETU, TID, MR. BLUE WATAKIWA KUJISALIMISHA KITUO CHA KATI POLISI JIJINI DAR

Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda akipitia orodha ya majina ya maafisa wa wanaotuhumiwa kujihusisha ya biashara ya madawa ya kulevya.
---
Na Anthony John, Globu Jamii.

MKUU wa mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda amewataja baadhi ya Maafisa wa Jeshi la polisi wanao shirikiana na watu wanaojihusisha na uuzwaji wa dawa za kulevya.

Akizungumza na waandishi wa Habari mapema leo hii jijini hapa amesema Serikali ya awamu ya Tano haito vumilia vitendo vya uuzwaji wa dawa za kulevya na kutoa agizo kwa jeshi la polisi kuwakamata Maafisa wote wa jeshi la polisi waliotajwa kushirikiana na wauza madawa ya kulevya mpaka pale uchunguzi utakapo kamilika.

"Nimepata taarifa kuwa baadhi ya Askari wa Jeshi polisi wanajihusisha na uuzwaji wa madawa ya kulevya na wengine wamekuwa na utaratibu wa kwenda kuchukua pesa kila jumamosi kwa wauzaji wa madawa ya kulevya na ndio maana biashara hii inaendelea kuwepo kwakuwa wanashirikiana na wauzaji" amesema Makonda.

Wakati huo huo Makonda amewataka wale wote waliotajwa kuhusika na kuuza dawa za kulevya wanatakiwa kufika katika kituo cha polisi kati kwaajili ya mahojiano.

No comments :

Truck Driving Schools
Idadi ya Watu