Sunday, May 28, 2017

YANGA YATUA ARUSHA KWA KISHINDO HUKU IKIWA NA KOMBE LAKE

Picha na maktaba.

Na Woinde Shizza,Arusha.

Kikosi cha Afc Arusha kimejinasibu kuwa kitawafunga mabigwa wa ligi kuu bara msimu uliomalizika Timu ya Yanga Afrika,katika mchezo wao wa kirafiki
unaotajarajiwa kupichezwa Jumapili hii May 28 katika kiwanja cha kumbukumbu ya Sheikh Amri Abeid jijini hapa

Akiongea na gazeti hili kocha wa kikosi hichi kipya cha timu ya AFC Fikiri Elias alisema kuwa vijana wake wapo tayari kuwapatia burudani wapenzi wa ke wa soka mkoani hapa huku akiwapa sifa viongozi wa serikali kwa kuwa begakwa bega katika kuhakikisha soka la mkoa wa Arusha linarudi katika ramani yake.

Alisema kuwa japo hii ni mechi yao ya kirafiki baina yao na timu ya Yanga lakini watatumia mchezo huu pia kuangalia kikosi bora ambacho kitakaa kambini kwa ajili ya kuandaa timu ya kikosi kitakacho unda AFC mpya itayoshiriki ligi daraja la kwanza.

Pamoja ya kuwa timu ya yanga inawachezaji wazoefu wengi na pia ndio wametoka tu kutwaa ubigwa mara ya tatu lakini napenda kusema hivi japo mechi hii ni ya kirafiki lakini nimeaada kikosi kizuri nanauhakika lazima tutaifunga timu hii ili tuweke historia japo ni mechi ya kirafiki. alisema Fikiri.

Kwa upande wake kocha msaidizi timu ya  Yanga ambao wameshikilia ubigwa kwa mara ya tatu mfulukizo ligi kuu bara Juma Mwambusi alisema kuwa mchezo huu ni muhimu kwao kwani ni moja ya program zao katika kujiandaa kuelekea katika michuzano inayowakabili ikiwemo mashindano ya Sport Pesa.

Kikosi hichi cha yanga kipo katika ziara ya kutembeza kombe lake kwa mashabiki wa mikoani ambapo mkoa wa Arusha umekuwa wa kwanza kuona kombe hilo na wakitoka mkoani hapa wanampango wa kulipeleka mkoani Dodoma, ambapo pia wanajangwan hawa wamekuwa ni timu ya tatu kuoka ligi kuu bara msimu ulioisha kutoa katika aridhi ya jiji la Arusha iliyokuwa na ukame wa timu za ligi kuu mara baada ya timu za Ruvu shooting na Simba zilizowaikutua hapa katika mtanange wake ulioisha

Akizungumzia mchezo huo wa kirafiki mmoja wawaandaaji wa mechi hiyo ambayo katibu wa timu ya AFC Charles Mwaimu alisema kuwa maandalizi yote yamekamilika timu zote zipo tayari wanaisubiri tu siku ya mechi ifike.

Aliwasihi wananchi wa mkoa wa Arusha na pembezoni kujitokeza kwa wingi kuishabikia timuyao ya AFC ikiwa ni ujio mpya wa timu hii mara baada ya kupotea kwa muda ,na aliwasihi wananchi wa mkoa wa Arusha kujitokeza kuwapa morali wachezaji wao .

Aidha alisema kuwa pia mbali na mechi hii ya yanga kucheza na AFC pia wanampango wa timu hii kwenda mkoani manyara kucheza mechi baida yao na timui ya Merirani.

No comments :

Truck Driving Schools
Idadi ya Watu