Mahakama Kuu ya Tanzania imetupilia mbali rufaa iliyofunguliwa na kampuni ya MIC Tanzania Limited (TIGO) kupinga kuwalipa wasanii AY na MwanaFA Tshs 2.18 Bilioni kwa kutumia nyimbo zao bila kulipa.

Wakili Albert Msando (pichani) ambaye anawakilisha wasanii hao amesema huu ni ushindi muhimu kwa sanaa ya Tanzania. Amenukuliwa akisema "ni haki yao kulipwa kwa sababu ni kazi zao ambazo zinalindwa kisheria".

Wasanii Ambwene Yessaya 'AY' (kulia) na Hamisi Mwinjuma 'Mwana FA' (kushoto) wakiwa pamoja na wakili wao Albert Msando (katikati).

UKITAKA KUSOMA SOMA ZAIDI BONYEZA HAPA...
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: