Unaweza ukacheka kama mazuri, lakini siku yakikutokea na wewe usije ukachanganyikiwa, amini kuingizwa mjini kunauma sana, labda kama hauja wahi kukutana na hali kama hiyo.

Zilikuwa ni dakika chache tu baada ya mfanyabiashara ambaye hutembeza nguo maeneo ya Dar es salaam – Buguruni. Alipokutana na kijana mmoja akiwa katika mizunguko yake.

Kisha akanza kumshawishi ili amuuzie nguo. Utata uliibuka kidogo kwenye mapatano ya bei coz kila mmoja alikuwa anataka kumlalia mwenzie hakukua na ugomvi, Ila kilicho endelea hupaswi kusimuliwa Itazame video inayoonyesha tukio zimaa hapa…

Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: