Imeelezwa kuwa kumekuwepo na tishio kubwa la vijana wanaorubuniwa na kuingia kwenye makundi ya kigaidi ambapo katika kipindi cha Mwaka mmoja uliopita mkoa wa Mwanza umetoa vijana wapatao arobaini waliojiunga na vikundi hivyo katika mikoa Lindi na Mtwara.

Hayo yamebainishwa na Mkuu wa upelelezi Mkoa wa Mwanza Benjamin Kuzaga katika mkutano uliofanyika kata ya Pamba mtaa wa Bugarika uliokutanisha wananchi wa kata hiyo pamoja na Kamnda wa Polisi mkoa wa Mwanza Ahmed Msangi.
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: