WAKAZI WA DAR ES SALAAAM MKO TAYARI? The worshippers night 2017 - USIKU WA WAMUABUDUO ni usiku wa kusifu na kuabudu ambapo watu wote wa Dar es salaaam tutakutana katika ukumbi wa CCC UPANGA JIJINI DAR E SALAAAM, Ni siku ya ijumaaa hii tarehe 1.12.2017 kuanzia saa 2 kamili usiku.

Mkesha huu unawaunganisha watu wote wa madhehebu yote. Mkesha huu utapambwa na choir na waimbaji mbalimbali kama vile

Kwaya ya uinjilisti KIJITONYAMA
AIC CHANG'OMBE
MTBC PRAISE AND WORSHIP TEAM
IFM TAFES
MSASANI PRAISE AND WORSHIP TEAM
ESSENCE OF WORSHIP
Bila kuwasahau wenyeji THE WORSHIPPERS NIGHT MASS CHOIR

Pamoja na waimbaji binafsi wakiwemo

BEDA ANDREW
SARAH NDOSI
BOMBY JOHNSON
NSAJIGWA MWODEKAI
ROGATE KALENGO
KUMBUKA NI IJUMAA HII PALE UPANGA CCC BUREEEEE KABISA

KWA MAWASILIANO ZAIDI

0657266777 NA 0627111777

THE WORSHIPPERS NIGHT--- KUSANYIKO LA WOTE WAMUABUDUO
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: