Msanii wa nyimbo za asili Saida Karoli (pichani) akizungumza na waandishi wa habari (hawapo pichani) juu ya ushiriki wake katika tamasha la busara 2018 ambapo yeye amwenyewe alisema kuwa anamshukuru Mungu kwa kuweza kushiriki tokea mwaka 2005. Kutoka kulia ni Mkurugenzi wa Tamasha la Sauti za Busara, Yusuf Mahmoud, Balozi wa Uswizi nchini Tanzania, Mhe. Florence Tinguely Mattli.

Waandishi wa Habari wakifuatilia.

Na Cathbert Kajuna - Kajunason/MMG.

Msanii wa nyimbo za asili Saida Karoli anatarajia kutuimbuiza katika tamasha la busara 2018 linalotarajia kuanza Februari 8, 2018 Ngome Kongwe mjini Unguja, Zanzibar.

Akizungumza katika mkutano wa waandishi wa habari jijini Dar es Salaam, Mkurugenzi wa Tamasha hilo, Yusuf Mohamed alisema tamasha linazingatia Zanzibar na Tanzania sehemu mbalimbali duniani kwa kuwa linavutia mapromota wa kimataifa na kutoa fursa adhimu kwa wanamuziki wa Afrika Mashariki kuupeleka duniani kote.

Bw. Yusuf alisema kuwa wanamshukuru Mungu kwakuweza kukutana na msanii Saida Karoli ambaye amekubali kushiriki tamasha la sauti za  Busara 2018 kwa vile sasa ni miaka 13 tokea ameweza kushiriki tamasha hilo.

Alisisitiza kuwa, orodha ya mwaka 2018 ni bora kuwahi kutokea kwa miaka yote 15 ya uhai wa tamasha hilo. "Ndani ya majukwaa matatu kwa siku nne, tamasha litakuwa na naonyesho 46 yenye hadhi ya kimataifa ambayo kwa asilimia 100 yatapigwa mubashara.

"Tamasha litawaleta pamoja wanamuziki wadogo na wakubwa kutoka katika viunga vyetu na hata nje ya nchi, likibeba dhumuni moja, huku tukisimama pamoja kupitia kaulimbiu ya Kuunganishwa na Muziki," alisema Yusuf.
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: