Mkuu wa Wilaya ya Gairo, Mhe. Siriel Shaidi Mchembe.

Heri ya siku yako ya kuzaliwa, tunakuombea ustawi zaidi katika kila eneo zaidi sana katika ujenzi wa TANZANIA MPYA.

MUNGU akubariki wewe na kazi za mikono yako, ulinzi na uongozi wake ukawe pamoja nawe daima.

===== AMEN =====
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: