Mkurugenzi Mwendeshaji wa AICC Ndugu Elishilia Kaaya anasikitika kutangaza kifo cha mama yake mzazi Bibi ELIATIRISHA TEVELI SUMARI kilichotokea katika Hospitali ya AICC jijini Arusha leo.

Mipango ya Mazishi inaendelea nyumbani kwa marehemu kijijini Nguruma, wilayani Arumeru.

Habari ziwafikie ndugu, jamaa na marafiki popote pale walipo.

MOLA AIWEKE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI - AMEN
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: