Saturday, March 24, 2018

ZAKIA MEGHJI AWATIA HAMASA GIRL GUIDES KUWA WAJASIRI

 
Mjumbe wa Bodi ya wadhamini ya Chama cha Tanzania Girl Guides (TGGA), Zakia Meghji akitoa maneno ya hamasa kwa vijana wa Girl Guides katika semina iliyofanyika Makao Makuu ya TGGA, Mtaa wa Kibasila, Upanga Dar es Salaam.
Girl Guides wakiimba wimbo wa hamasa.
Kamishna wa Kimataifa wa TGGA, Miryam Mjema akisalimiana na Girl Guides kutoka shule mbalimbali za Dar es Salaam na mikoani.
Mkufunzi wa TGGA Makao Makuu ya TGGA, akielezea historia ya chama hicho
=
Mjumbe wa Bodi ya Wadhamini wa TGGA, Grace Makenya akitoa maneno ya hamasa kwamba daima hastaafu na kwamba yeye hivi sasa ana miaka 70 lakini bado ni Girl Guides
Girl Guides wakiimba wimbo wa hamasa.
Yess Girl, Nadine Ratovoson kutoka Madagascar akijitambulisha. Yupo nchini kwa ziara ya mafunzo ya miezi sita ya kubadilishana mafunzo.
Yess Girl kutoka Zambia ambaye yupo nchini kwa ziara ya miezi sita ya kubadilishana mafunzo.
Miryam Mjema na Grace Makenya.
Kamishna wa TGGA, Temeke, Komba akijitambulisha.
Sophia Simon (kulia) Mkufunzi wa TGGA Temeke, akijitambulisha.
Kamishna wa TGGA Ilala, Stellah Kasisika akijitambulisha.
Girl Guide wakiwa na furaha.
Kamishna Mkuu wa TGGA, Symphorosa Hangi (kulia) akiwa na Mdau wa TGGA, Asiah Abdul Azizi na Candida Bahame.

Meghji ambaye aliwaelezea historia ya maisha yake tokea utotoni, shuleni, chuoni na ya kisiasa, aliwataka Girl Guides kuwa jasiri, waadilifu, wazalendo na wachapakazi pamoja na kuwa na vision.
Aliwafundisha jinsi ya kupambana na wanaume walaghai wanaowataka kimapenzi na kuwaharibia ndoto yao ya kielimu na maisha kwa ujumla.

Pia aliwataka kuheshimu mila nzuri, desturi na utamaduni mzuri pamoja na kuwaheshimu wazazi na jamii bila kusahau kushirikiana nao katika masuala mbalimbali.

Aliwaambia kuwa baadhi ya mambo muhimu ni kuwa na tabia ya kushirikiana na watu mbalimbali kwa lengo la kubadilisha uzoefu, mawasiliano na kwamba unatakiwa kuanza uongozi ukiwa kijana siyo ukiwa mzee.

Anawaeleza kuwa ushupavu wake ulimfanya kwa mara ya kwanza awe mbunge mwaka 1985, amekuwa Mkuu wa wilaya na waziri kwa muda mrefu mpaka alipoamua kustaafu.

No comments :

Truck Driving Schools
Idadi ya Watu