Mbunge wa Viti Maalum (Chadema), Jesca Kishoa amepata ajali leo Ijumaa Mei 11, 2018 karibu na jengo la Bunge mjini Dodoma.

Mbunge huyo kwa sasa anapatiwa matibabu katika Hospitali ya Bunge japo inasemekana hali yake si mbaya sana.

Mume wake David Kafulila amethibitisha.
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: