Waziri wa Serikali ya Awamu ya Nne, Profesa Mark Mwandosya na mbunge wa Mtama (CCM), Nape Nnauye wamemkaribisha uraiani mbunge wa Mbeya Mjini (Chadema), Joseph Mbilinyi maarufu Sugu aliyetoka gerezani leo Mei 10, 2018 kwa msamaha wa Rais John Magufuli.

Kupitia ukurasa wake wa mtandao wa kijamii wa facebook, Profesa Mwandosya ambaye aliambatanisha na picha akimpa mkono mbunge huyo amesema,”nikimpa hongera mbunge wangu wa Mbeya Mjini kwa kuhitimu chuo cha uanasiasa Gereza la Ruanda Mbeya leo Mei 10, 2018.”
Mwandosya ambaye aliambatana na mkewe alipokwenda nyumbani kwa mbunge huyo katika andiko lake hilo amefafanua zaidi, “Somo, kutofautiana vyama, itikadi na misimamo isiwe msingi, uhasama na uadui. Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema, Ibariki Tanzania.”

Huu ni ufafanuzi zaidi walioutoa Jeshi la Magereza juu ya msamaha wa Sugu;
Kwa upande wake Nape kupitia ukurasa wake wa mtandao wa kijamii wa Twitter ameandika, “karibu tena uraia brother (kaka). Nakumbuka uliwahi kuimba juu yangu wakati huo ulipoanza siasa.”
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: