Watu wasiojulikana wamesalimisha silaha za moto aina ya GOBORE sita pamoja na bunduki aina ya SHOT GUN huku moja ikiwa imetolewa mtambo,katika ofisi ya mtendaji wa kijiji cha KILAGANO wilaya ya SONGEA vijijini Mkoani RUVUMA .

Kukamatwa kwa silahi hizo ni mwendelezo na msako unaofanywa na jeshi la polisi ili kupambana na waarifu wanaotumia silaha za moto katika kufanya matukio ya kiarifu.

HABARI KAMILI HII HAPA VIDEO YAKE.
Kajunason Blog

Kajunason Blog

A Tanzanian blog operating since October 2007, covering Local News, Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers / viewers.

Toa Maoni Yako:

0 comments: